महाराष्ट्रराजकीय

निवडणूक निरीक्षकांनी घेतला निवडणूक कामकाजाच्या तयारीचा आढावा  

सांगली : ४४-सांगली  लोकसभा मतदार संघात ७ मे २०२४ रोजी मतदान होत आहे. या निमित्ताने लोकसभा मतदार संघात सुरू असलेल्या कामकाजाचा व तयारीचा आढावा आज सर्वसाधारण निरीक्षक  परमेश्वरन बी. (भा.प्र.से.)पोलीस निरीक्षक प्रदीप शर्मा (भा.पो.से.) व खर्च निरीक्षक संजीव कुमार (आय.आर.एस.) यांनी घेतला.      जिल्हाधिकारी तथा जिल्हा निवडणूक अधिकारी डॉ. राजा दयानिधी यांनी निवडणूक निरीक्षकांना सादरीकरणाद्वारे निवडणुक कामकाज व तयारीची माहिती दिली. तर पोलीस अधीक्षक संदीप घुगे यांनी कायदा व सुव्यवस्था संदर्भात माहिती दिली.

जिल्हाधिकारी कार्यालयात झालेल्या बैठकीस सहायक जिल्हाधिकारी अमित रंजनअतिरिक्त पोलिस अधीक्षक रितू खोखर, निवासी उपजिल्हाधिकारी ज्योती पाटीलउपजिल्हा निवडणूक अधिकारी नीता शिंदे यांच्यासह सर्व संबधित नोडल अधिकारी उपस्थित होते.

Share

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!