सहकार व कृषी राज्यमंत्री डॉ. विश्वजीत कदम यांचा सांगली जिल्हा दौरा

0

सांगली : सहकार, कृषी, सामाजिक न्याय, अन्न, नागरी पुरवठा व ग्राहक संरक्षण, अल्पसंख्यांक विकास व औकाफ, मराठी भाषा राज्यमंत्री डॉ. विश्वजीत पतंगराव कदम सांगली जिल्ह्याच्या दौऱ्यावर असून त्यांचा गुरूवार, दि. 13 फेब्रुवारी 2020 रोजीचा सांगली जिल्हा दौऱ्याचा सविस्तर कार्यक्रम पुढीलप्रमाणे आहे.
गुरूवार, दि. 13 फेब्रुवारी रोजी सकाळी 11 वा. गुलाबराव पाटील मेमोरियल ट्रस्ट रौप्य महोत्सवानिमित्त स्व. डॉ. पतंगराव कदम खुले सभागृहाच्या उद्घाटन समारंभास उपस्थिती, स्थळ – गुलाबराव पाटील संकुल, मिरज. दुपारी 1.30 वा. मिरज येथून कवलापूर हेलिपॅडकडे प्रयाण. दुपारी 2 वा. कवलापूर हेलिपॅड येथे आगमन व महसूल मंत्री तथा अध्यक्ष महाराष्ट्र प्रदेश काँग्रेस कमिटी यांच्यासमवेत हेलिकॉप्टरने जतकडे प्रयाण. दुपारी 2.30 वा. जत हेलिपॅड येथे आगमन व मोटारीने राजे रामराव महाविद्यालय, जतकडे प्रयाण. दुपारी 2.45 वा. आगमन व महसूल मंत्री बाळासाहेब थोरात यांच्यासमवेत राजे रामराव महाविद्यालयाच्या सुवर्ण महोत्सव सांगता व सुवर्ण स्मृती स्मरणिका प्रकाशन सोहळ्यास उपस्थिती, स्थळ – राजे रामराव महाविद्यालय जत. दुपारी 3.30 वा. राजे रामराव महाविद्यालय जत येथून गांधी सर्कल जतकडे प्रयाण. दुपारी 3.35 वा. महसूल मंत्री बाळासाहेब थोरात यांच्या समवेत जत तालुका काँग्रेस कमिटी आयोजित सत्कार समारंभास उपस्थिती, स्थळ – गांधी सर्कल जत. दुपारी 4.35 वा. गांधी सर्कल जत येथून हेलिपॅडकडे प्रयाण. दुपारी 4.45 वा. जत हेलिपॅड येथे आगमन व हेलिकॉप्टरने पलूसकडे प्रयाण. सायंकाळी 5.15 वा. कृष्णा वेरळा मागासवर्गीय सुतगिरणी, पलूस येथील हेलिपॅड येथे आगमन व मोटारीने अंकलखोप, ता. पलूसकडे प्रयाण. सायंकाळी 5.45 वा. आगमन व महसूल मंत्री बाळासाहेब थोरात यांच्या समवेत भारती विद्यापीठाच्या हुतात्मा भगतसिंग हायस्कूलच्या इमारत उद्घाटन समारंभास उपस्थिती, स्थळ – भारती विद्यापीठाचे हुतात्मा भगतसिंग हायस्कूल, अंकलखोप, ता. पलूस. सायंकाळी 7 वा. अंकलखोप येथून अमणापूरकडे प्रयाण. सायंकाळी 7.15 वा. अमणापूर येथे आगमन व अमणापूर काँग्रेस कमिटीच्या शाखेच्या उद्घाटनास उपस्थिती. सायंकाळी 7.30 वा. अमणापूर येथून कडेगावकडे प्रयाण. रात्री 8.30 वा. कडेगाव येथे आगमन, राखीव व मुक्काम.

Share
Share.

About Author

Leave A Reply

या वेब साईट वरील फोटो,बातमी,लेख कॉपी करू नये